News
Loading...

Great man Mandela to be laid to rest today!


Mjane wa Nelson Mandela Mama Graca Machel akifuta machozi.



Mjukuu wa Nelsona Mandela, Mandla akiongea machache kabla ya Mazishi ya Madiba
Umati wa viongozi wa nchi mbali mbali duniani na watu mashuhuri wakihudhria mazishi ya Mandela kijijini kwake Qunu leo hii.
Wiinie Mandela, Rais Jackob Zumah Mjane wa Nelson Mandela, Mama Graca Machel.
 Picha na habari kwa hisani ya mirroronline



FACEBOOK COMMENT

Share on Google Plus

Connect Mkala Fundikira

Usikubali kupitwa na chochote kupitia mtandao huu, kupaya yote haya unahaki ya kuungana nasi sasa, Kuungana nasi BOFYA
FACEBOOK, |INSTAGRAM,
.
    Blogger Comment
    Facebook Comment

0 comments :