News
Loading...

Shimo!


Shimo katika bara bara ya Bibi Titi Mohamed.
Kwa taarifa yako tu hili shimo lipe kama miezi mitatu hivi ya kuwa hapa  kabla halijafanyiwa utaratibu wowote. Ndio kawaida lakini chochote zaidi ya hicho ni Maajabu ya nane ya dunia!

FACEBOOK COMMENT

Share on Google Plus

Connect Mkala Fundikira

Usikubali kupitwa na chochote kupitia mtandao huu, kupaya yote haya unahaki ya kuungana nasi sasa, Kuungana nasi BOFYA
FACEBOOK, |INSTAGRAM,
.
    Blogger Comment
    Facebook Comment

0 comments :