News
Loading...

Inawezekana?


Hivi unajua kuwa inawezekana kubwata kote hamna hata mhusika mmoja anasoma upuuzi huu? Ha ha haa!

FACEBOOK COMMENT

Share on Google Plus

Connect Mkala Fundikira

Usikubali kupitwa na chochote kupitia mtandao huu, kupaya yote haya unahaki ya kuungana nasi sasa, Kuungana nasi BOFYA
FACEBOOK, |INSTAGRAM,
.
    Blogger Comment
    Facebook Comment

6 comments :

Anonymous said...

TUNAKUSPMA SANA TU KAZA BUTI NDUGU YANGU

Anonymous said...

Tupo tunakufuatilia kila siku ndugu. Usife moyo. Weka picha zaidi

Anonymous said...

tunasoma mjomba usione kimya. Rashid - Copenhagen

Anonymous said...

Nimependa BLOG yako MKALA kwani una reality zaid habari za bongo kuliko blog zote za uzushi kweli nimeamini mwana mkereketwa ,msafiri wa zamani..na mwenye mtazamo zaid kuliko ,dats reality and wapi tunaelekea life yetu bongo...na duniani kote.tuko pamoja uncle MKALA,,,MDAU CORK CITY IRELAND

Anonymous said...

DUH kweli usiyoyajua kweli usiku wa giza bongo, nimelipenda mno au nimependa sana BLOG yako ina ukweli mtupu wa maisha ya ugaibuni, na bongo kwajumla ,,mwaga mwaga kaka MKALA..
mdau BELFAST

Anonymous said...

ebwana weee kweli Mkala umechambua maisha ya bongo na hali halisi ya bongo..tuko pamoja homie..Mdau DUBLIN