News
Loading...

Kwa dada leo foleni ni ndani ya maji ya mvua!







Mama huyu akipita ndani ya maji ya mvua!
Baada ya mvua kubwa kunyesha jana usiku mpaka alfajiri ya leo mjini Tabora, imesababisha watu wanaokwenda kufuata kikombe cha dawa kwa dada Mage wapange foleni katika madimbwi ya maji, lakini madimbwi hayo si kikwazo kama ambavyo ungefikiri, watu wapo comfortable kusimama humo mpaka foleni itakaposogea. Leo nimefika mpaka langoni mwa kuingilia kwa dada kumekuwa na purukushani za mara kwa mara nazo zinasababishwa na baadhi ya watu kujipenyeza katika foleni hiyo ambayo kwa leo ina watu wapatao 3500 mpaka 400 hivi.

Hebu niangalizie usafiri wangu nikapate kikombe!

Huu ndio mwendo! Unataka kikombe panga foleni kwenye dimbwi.
Vijana wangu wakipumzika baada ya kazi!


FACEBOOK COMMENT

Share on Google Plus

Connect Mkala Fundikira

Usikubali kupitwa na chochote kupitia mtandao huu, kupaya yote haya unahaki ya kuungana nasi sasa, Kuungana nasi BOFYA
FACEBOOK, |INSTAGRAM,
.
    Blogger Comment
    Facebook Comment

5 comments :

laiza said...

Mkala jana nimemwonda swahiba wangu mgalula nikakumbukia mbali kweli zama hizo a town. nakumbuka alikata mawingu kuelekea state kama walivyokiita zamani sasa je amerudi kuwekeza nyumbani taabora?

Mkala Fun said...

Yeah jamaa ana club huku, so ndio hivyo tena. 10 years ago usingefikiri Gaby angeweza kukaa Tabora na kuwekeza!

Anonymous said...

good work kaka, mi nipo hapahapa tabora ,nafurahia kazi yako bro

ntongeboss said...

good work kaka,mi nipo hapahapa tbr nafurahia kazi yako

Mkala Fun said...

Thanks bro!