News
Loading...

Uchachu uchachu kwa wenzetu!



Hapa bungo hapa embe mbichi!
Kwa wale wenzetu wanaotarajia wakiona picha hizi watalitafuta genge lilipo. Au kwa msaada tu hapa ni kituo cha basi Kinondoni studio kwa kuelekea kariakoo, Shubi upo?

FACEBOOK COMMENT

Share on Google Plus

Connect Mkala Fundikira

Usikubali kupitwa na chochote kupitia mtandao huu, kupaya yote haya unahaki ya kuungana nasi sasa, Kuungana nasi BOFYA
FACEBOOK, |INSTAGRAM,
.
    Blogger Comment
    Facebook Comment

0 comments :