News
Loading...

Unajua kulala na kitanda?



Unapojikuta kuwa umelala katika chumba kizuri kama hiki kwa vyovyote utahitaji uwe na mwenza pembeni, lakini wana akademi wa Kilimanjaro Music Awards hawakuruhusiwa ku import wageni so we had  kulala na kitanda. Lakini kwa wale ambao  walishindwa kuvumilia waliweza ku import lakini wangepaswa kulipia Bidhaa zao kwa dola 20 au Tsh 31,000 za ziada juu ya zile zilizolipwa na TBL kwa usiku huo.




FACEBOOK COMMENT

Share on Google Plus

Connect Mkala Fundikira

Usikubali kupitwa na chochote kupitia mtandao huu, kupaya yote haya unahaki ya kuungana nasi sasa, Kuungana nasi BOFYA
FACEBOOK, |INSTAGRAM,
.
    Blogger Comment
    Facebook Comment

0 comments :