News
Loading...

Mpigie Amin kura moja kwa siku!



Mpendwa mdau kwa niaba ya Amin Mwinyimkuu nakuomba umpigie kura moja kwa siku mpaka siku ya mwisho kupiga kura ambayo ni 23/March/2011 ili aweze kushinda tunzo ya Kili Music 2011, ili kumpigia kura Amin NA wimbo wake WA BADO ROBO SAA ushinde tunzo ya wimbo bora wa ZOUK/RHUMBA tuma sms kwenda
 
Y133 kwenda 15747

Na kwa waliopo nje ya Tanzania waende katika mtandao www.teentz.com  
au tuma barua pepe kwenda

Tunzo za KILI MUSIC zitafanyika tarehe 26March2011
 
ktma@innovexdc.com  Kwa niaba yake natanguliza shukurani!

FACEBOOK COMMENT

Share on Google Plus

Connect Mkala Fundikira

Usikubali kupitwa na chochote kupitia mtandao huu, kupaya yote haya unahaki ya kuungana nasi sasa, Kuungana nasi BOFYA
FACEBOOK, |INSTAGRAM,
.
    Blogger Comment
    Facebook Comment

1 comments :

Anonymous said...

amin uko juu umepata kura yangu