News
Loading...

John Yutaka akiweka matumaini hai jana!


BADO DAKIKA 5 TUTARUDISHA TU: Ndivyo awazavyo John Msowoya 
Baada ya Yanga (GONGO WAZI) kupata goli jana dhidi mahasimu wao Simba, mshabiki huyu wa Simba (John) akijipa moyo kuwa muda upo wa kutosha tu na Simba ingesawazisha goli hilo, kwa bahati mbaya kwa John na wapenzi wote wa Simba goli la kusawazisha halikupatikana! 

FACEBOOK COMMENT

Share on Google Plus

Connect Mkala Fundikira

Usikubali kupitwa na chochote kupitia mtandao huu, kupaya yote haya unahaki ya kuungana nasi sasa, Kuungana nasi BOFYA
FACEBOOK, |INSTAGRAM,
.
    Blogger Comment
    Facebook Comment

0 comments :