News
Loading...

Kama wangejua matokeo yangekuwaje mwishoni!


Gerald Hando wa Clouds Fm na
 Eliud Pemba uwanjani jana.
Kwa sura hizi zilivyo inaelekea matokeo yalikuwa bado 0-0 na Mwinyi Kazimoto hajaumia bado, kwa kifupi mambo ni mazuri kwa mashabiki wa Simba SC.

FACEBOOK COMMENT

Share on Google Plus

Connect Mkala Fundikira

Usikubali kupitwa na chochote kupitia mtandao huu, kupaya yote haya unahaki ya kuungana nasi sasa, Kuungana nasi BOFYA
FACEBOOK, |INSTAGRAM,
.
    Blogger Comment
    Facebook Comment

0 comments :