News
Loading...

Barabara imefungwa huku inatumika!


Hizi ni changarawe zilizomwagwa hapo.
Hii ni barabara ya Lumumba mjini Tabora, ambayo inafanyiwa matengenezo lakini cha ajabu magari yameendelea kupita hapo kiasi cha kutawanya changarawe zilizomwagwa hapo barabarani pamoja na kuwa pana tangazo kuwa njia hiyo imefungwa kwa matengenezo. Sijui wahusika wako wapi kuhakikisha kuwa barabara hiyo haitumiwi mpaka matengenezo yatakapokamilika vinginevyo itakuwa ni ufujaji wa pesa za Manispaa ambayo italazimika kulipa watu ili kurekebisha tena hizo changarawe.
Gari mojawapo inaonekana ikipita katika barabara ya Lumumba

Na haya ni magari zaidi yakipita hapo.

FACEBOOK COMMENT

Share on Google Plus

Connect Mkala Fundikira

Usikubali kupitwa na chochote kupitia mtandao huu, kupaya yote haya unahaki ya kuungana nasi sasa, Kuungana nasi BOFYA
FACEBOOK, |INSTAGRAM,
.
    Blogger Comment
    Facebook Comment

0 comments :