News
Loading...

He! kwani Mama hata wewe una Birthday?




Baby Nyanso akiwa ameshangaa Mama yake
kuwa na Birthday ambazo yeye anavyojua
huwahusu watoto wadogo kama yeye.



Happybirthday
&
Merry christmas!
          



HOW OLD ARE YOU?

FACEBOOK COMMENT

Share on Google Plus

Connect Mkala Fundikira

Usikubali kupitwa na chochote kupitia mtandao huu, kupaya yote haya unahaki ya kuungana nasi sasa, Kuungana nasi BOFYA
FACEBOOK, |INSTAGRAM,
.
    Blogger Comment
    Facebook Comment

0 comments :